G_8
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
G_8

g8 Engineer kasetsard

เธšเน‰เธฒเธ™Galleryเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!

Go down 
RomiOnin
NaTArT
iljp55
7 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
iljp55

iljp55

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 31

มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 4:54 pm

เผื่อน้องปี1ที่เข้ามาใหม่ หรือปีอื่นในจีเบื่ออาหารจานเดิมๆที่กินทุกวานกาน หรือม่ายรู้จาไปกินอารัยที่ไหนดี ก้อลองไปชิมจานโปรดจานใหม่ของคนอื่น ชอบม่ายชอบก้ออีกเรื่องหนึ่ง จาในมอ หรือนอกมอ(แต่ขออยู่รอบเกษตรอย่าไปไกลมากนะ)

ส่วนเมนูโปรดของสูเจ้าก้อคือ ข้าวสวยไก่หมก จุ๊ซีอื๊วลงไปหน่อย อร่อยโครตๆ กินมา2ปีก่าๆแว้วเนี่ย หาซื้อได้ที่ ร้านข้าวมันไก่ โรงอาหารวิดวะครับ ลองนิดแว้วจาติดจาย 555+ Razz
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
NaTArT

NaTArT

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 108

มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 5:34 pm

ปกติกินวิทยา

ไก่อบใส่ไข่

-_-" พอดีเป็นคนกินอะไรเดิมๆอ่ะ ไม่ชอบเปลี่ยนแปลง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
RomiOnin

RomiOnin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 51

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeSun Jun 10, 2007 11:34 pm

ข้าว ไก้ย่าง+ หมูยาง
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 33

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 12:18 am

ข้าวราดผัดกระเพาปลากระป๋องกระเพากรอบ
ร้าน ลุง กับ ป้า ซอยกลางๆ(จำไม่ได้ว่าซอยไหน) อร่อยมาก
http://at-g8.saveboard.com
Admin
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 33

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 12:22 am

อีก เมนู อยู่ที่บาร์ใหม่
ร้านหัวมุมตรงข้ามไก่ทอด
มักโรนีผัดกุ้ง กุ้งตัวใหม่ดี...
http://at-g8.saveboard.com
Cobra_Spin

Cobra_Spin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 29

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeMon Jun 11, 2007 10:12 am

หึหึ เรียนวิดวะ มันต้องยำมาม่าเท่านั้นนนนนนนนนน
Mirumaru

Mirumaru

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ...   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeTue Jun 12, 2007 5:37 pm

น้ำลำไยอร่อยมากเลยคับ หวานดี ลำไยเยอะ
P_C

P_C

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!   มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!! Icon_minitimeFri Jun 15, 2007 8:01 pm

เลิฟฟฟฟฟ ก๊ะเตี๋ยวร้านป้า (ติดร้านยำอ่ะ)
ป้าใจดี ซี้กัน หมูสับอร่อยยยยยยยย หมูกรอบก็อร่อยยยยยยย
....จริงๆนะเออ....
pig

มาแนะนำเมนูจานโปรดของมหาลัยเรากานดีกว่า !!!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1